Site Feedback

Notebook

Written in
Author's native language
Show
  • Swahili Online
    Wanagapi wanajua kuzungumza kiswahili hapa? manake naona watu kidogo sana wana hamu ya kujua kiswahili. Ningependa kuona watu wakijifunza kiswahili kwa wingi. Siku njema, Asanteni!
  • Nitaanza kufanya kazi.
    Mimi ninaitwa Marie. Nina msichana, ana mwaka mmoja. Nitaanza kufanya kazi tangu mwezi ujao. Msichana wangu ataenda shuleni ya mtoto. Nafanya wasiwasi. Nitajaribu tu!
    • 0
    • Swahili
    • marie
    • Jan 18, 2014
    • 1 correction
    • 0 comments
    • 109 views
  • Jambo
    Jambo, ninaitwa Zack, mimi ni kujaribu kujifunza kiSwahili. Ninazungumza Kiingereza na KihiSpana kita, na kiSwahili kidogo. Ninatokea Umerakani. Mimi kama musiki.
    • 0
    • Swahili
    • Zack
    • Jan 03, 2014
    • 2 corrections
    • 1 comment
    • 146 views
  • Siku ya Kuzaliwa Yangu!
    Jumapili au juzi ilikuwa siku ya kuzaliwa yangu! Mimi ni kumi na sita umri wa miaka sasa!
  • Yote kunihusu
    Hamjamboni, jina langu ni Daudi Zekaria (jina la Kiswahili nililojipa mwenyewe) na mimi ni shabiki wa lugha. Natoka mkoa wa Alberta, Kanada na nimekuwa nikijifunza Kiswahili (Kawaida/Tanzania) kwa ...
  • Najaribu
    Hiyo ni note ya kwanza, katika kiswahili. Nilikaa Kenya mwaka mmoja na nusu, lakini nimesahau haraka! Nitajaribu kuendelea kuandika kiswahili. Nitaona lafiki leo. Anaitwa Marie kama mimi. Tu...
    • 0
    • Swahili
    • marie
    • Dec 14, 2013
    • 0 corrections
    • 0 comments
    • 142 views
  • Yote kuhusu yangu
    Nitafasiri toka Kiingereza kwa Kiswahili: "Greetings, my name is Nevin Janzen and I am a language enthusiast. I am from the province of Alberta, Canada and I have been learning Swahili (Standard/...
  • Nataka kujifunza Kiswahili :)
    Shikamoo! Kwa majina naitwa Sveta. Naishi Urusi. Nasoma Swahili sasa hivi na nitafurahia usaidizi wowote. Asante sana.
  • Nahitaji kuzoea Kiswahili changu.
    Habari wote! Nilikaa Tanzania karibu na miaka minne. Nilikuwa nafanya kazi kule kama mwalimu wa Kiingereza. Niliwafundisha vijana waliyokuwa katika miaka kumi na misita kwa ishirini na mitatu. ...
  • Naomba msaada kwa Kiwahili?
    Jambo, naitwa Bernhard na natoka Ujermumani. Nina miaka hamsini na mitano na nimeanza kusoma Kiswahili juzijuzi. Kwa bahati mbaya, ninaweza kusema tu kidogodogo. Ninanitaka mbia wa lugha ambaye ana...
  • Makala yangu
    Nina makala ambaye nimeandika leo asubuhi. Hii simalizi, lakini ningependa kuituma gazeti kabla ya kwenda Cote d'Ivoire. Ninafikiri kwamba ninaweza! Hakuna shida. Makala hii ni kuhusu chakula cha ...
  • Please excuse my horrible Swahili, I promise to improve ^__^
    Kila mtu habari!!! Jina langu Daniel Anderson na mimi ni kumi na nane. Naandika jarida hii kwa sababu nataka practice Kiswahili changu mengi. Nilikaa Scarborough Ontario na nilikuwa na Marafiki wan...
  • Twende!
    Mimi ni mwanfunzi wa anthropoloji. Masomo yangu ni kuhusu nyani katika Afrika Magharibi. Katika wiki sita, nitaenda Cote d'Ivoire kufanya mazoezi yangu ya PhD. Ningependa si, katika Cote d'Ivoire, ...
  • First notebook entry: Help!
    Well, I want to write something in Swahili, but I can't. That's why I need help. :) I am looking for someone who is willing to give me information about an interesting phaenomenom in Swahili (for e...
  • First notebook entry: Introducing myself
    Mambo, my name is Mystery. Mimi kidogo Swahili. Nisaidia sema? Mimi ni mwamerica. I speak Kiingereza. .Niombe chochote. Nashukuru! Hobbies: Photography, chakula, interior decorating,art, paintin...