Site Feedback

mauaji katika Fullerton

 

Ninaishi katika Fullerton, Kalifornia. Mwaka mmoja uliopita katika Fullerton, polisi sita waliwaua Kelly Thomas, mwanaume hanapakukaa na mgonjwa wa akili. Baraza la mji hakutaka kuadhibu polisi. Polisi mwingine alishambulia wanamke 12 tangu 2008. Sasa, kuna uchaguzi ili kuondoa wanachama watatu wa baraza. Mimi ninataka kubadilisha polisi na baraza la mji la Fullerton.

Share:

 

2 comments

    Please enter between 0 and 2000 characters.

     

    Corrections

    Naishi Fullerton nchini Kalifornia.mwaka mmoja uliopita nchini Fullerton polisi sita waliwaua Kelly Thomas.Hapakuwa na mgonjwa wa akili hata ya hao mmoja kati ya hao wauaji?Baraza la mji halikuchukua hatua yeyote ya kuwaadhibu polisi.Polisi wengine wakiwashambulia wanawake 12 tangu mwaka 2008.sasa kuna uchaguzi wa kuwaondoa wanachama watatu wa baraza.Mimi nataka kuwabadilisha Polisi na baraza la mji wa Fullerton.



    Write a correction

    Please enter between 25 and 8000 characters.

     

    More notebook entries written in Swahili

    Show More