Site Feedback

Twende!

Mimi ni mwanfunzi wa anthropoloji. Masomo yangu ni kuhusu nyani katika Afrika Magharibi. Katika wiki sita, nitaenda Cote d'Ivoire kufanya mazoezi yangu ya PhD. Ningependa si, katika Cote d'Ivoire, wao wanasema kiswahili kwa sababu ninafikiri kwamba kiswahili ni lugha bora kuliko kifaransa. Lakini sasa, ninahitaji kujifunza kifaransa. Sitaki kusahau kiswahili changu chote; kwa hivyo nitaandika hapa katika kiswahili tu!

Share:

 

0 comments

    Please enter between 0 and 2000 characters.

     

    Corrections

    Twende!

    Mimi ni mwanfunzi wa anthropolojia. Masomo yangu ni kuhusu nyani katika Afrika Magharibi. Katika wiki sita, nitaenda Cote d'Ivoire kufanya mazoezi yangu ya PhD. Ningependa si, katika Cote d'Ivoire, wao wanasema kiswahili kwa sababu ninafikiri kwamba kiswahili ni lugha bora kuliko kifaransa. Lakini sasa, ninahitaji kujifunza kifaransa. Sitaki kusahau kiswahili changu chote; kwa hivyo nitaandika hapa katika kiswahili tu!

    Write a correction

    Please enter between 25 and 8000 characters.

     

    More notebook entries written in Swahili

    Show More