Site Feedback

Nataka kujifunza Kiswahili :)

Shikamoo!
Kwa majina naitwa Sveta.
Naishi Urusi.
Nasoma Swahili sasa hivi na nitafurahia usaidizi wowote.
Asante sana.

Share:

 

0 comments

    Please enter between 0 and 2000 characters.

     

    Corrections

     

    Nataka kujifunza Kiswahili (correct)

    Shikamoo! (shikamoo ni kwa waliokuzidi umli tu, you should say 'habali')
    Kwa majina naitwa Sveta. (majina is more than one, you should say  kwa jina)
    Naishi Urusi. (good)
    Nasoma Swahili sasa hivi na nitafurahia usaidizi wowote.
    Asante sana.(excellent)

    Nataka kujifunza Kiswahili :)

    Shikamoo!
    Kwa majina naitwa Sveta.
    Naishi Urusi.
    Nasoma Swahili sasa hivi na nitafurahia usaidizi wowote.
    Asante sana.

    Write a correction

    Please enter between 25 and 8000 characters.

     

    More notebook entries written in Swahili

    Show More