Site Feedback

Yote kunihusu

Hamjamboni, jina langu ni Daudi Zekaria (jina la Kiswahili nililojipa mwenyewe) na mimi ni shabiki wa lugha. Natoka mkoa wa Alberta, Kanada na nimekuwa nikijifunza Kiswahili (Kawaida/Tanzania) kwa karibu miezi mitano. Ningependa kujifunza Kiesperanto pia katika mwaka ujao. Tu kama wewe, nina shauku ya kuwasiliana na watu wa tamaduni na lugha mbalimbali.
Nikiwatakia mema kabisa,
Daudi

Share:

 

1 comment

    Please enter between 0 and 2000 characters.

     

    Corrections

    No corrections have been written yet. Please write a correction!

    Write a correction

    Please enter between 25 and 8000 characters.

     

    More notebook entries written in Swahili

    Show More