Site Feedback

Swahili Online

 

Wanagapi wanajua kuzungumza kiswahili hapa? manake naona watu kidogo sana wana hamu ya kujua kiswahili. Ningependa kuona watu wakijifunza kiswahili kwa wingi. Siku njema, Asanteni!

Share:

 

3 comments

    Please enter between 0 and 2000 characters.

     

    Corrections

     

    Swahili Online

    Wangapi wanaweza kuzungumza kiswahili hapa? manake naona watu kidogo sana Duniani wanazungumza kiswahili. Ningependa kuona watu wakijifunza kiswahili kwa wingi. Siku njema, Asanteni!

    Write a correction

    Please enter between 25 and 8000 characters.

     

    More notebook entries written in Swahili

    Show More